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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZI1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 30/04/2025.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]:

[Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]:

[Mikoa ya Morogoro, Dar es salaam na Tanga]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia]:

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Mara]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua

[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]:

D

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Rukwa, Songwe, Iringa, Njombe na Mbeya]: }

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Singida na Dodoma]:

>

Hali ya mawingu Kiasi na vipindi vya jua

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 25°C 18°C 12:32 12:30
D'SALAAM 31°C 24°C 12:25 12:15
DODOMA 29°C 20°C 12:38 12:30
KIGOMA 29°C 20°C 01:01 12:55
MBEYA 26°C 14°C 12:50 12:36
IRINGA 26°C 16°C 12:40 12:28
NJOMBE 19°C 13°C 12:45 12:32
MWANZA 29°C 19°C 12:45 12:45
TABORA 30°C 18°C 12:49 12:43
TANGA 31°C 24°C 12:24 12:18
ZANZIBAR 30°C 24°C 12:25 12:15

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini
kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa Kiasi.

Matarajio kwa siku ya ljumaa tarehe 02/05/2025: Kuendelea kwa vipindi vya mvua katika baadhi
ya maeneo nchini.
Utabiri huu umetolewa leo tarehe 30/04/2025.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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